Góð skráning í Bikarglímu Íslands

Skráning í Bikarglímu Íslands liggur nú fyrir og er hún afar góð.

17 erlendir keppendur eru skráðir til keppni svo ljóst er að um afar stórt glímumót er að ræða.

 

Unglingar – 80 kg

Ægir Már Baldvinsson                       UMFN

 

Unglingar +80 kg

Halldór Matthías Ingvarsson             UMFN

Jón Gunnþór Þorsteinsson                 HSK

 

Konur -65 kg   30 g

Jana Lind Ellertsdóttir                       HSK

Guðrún Inga Helgadóttir                   HSK

Hugrún Fjóla Pálsdóttir                     UMFN

Eva Dögg Jóhannsdóttir                    UÍA

Tamara Handl                                    Svíðþjóð

Roxane Chausson                              Brittany

Angèle Servant                                  Brittany

Anne-Charlotte LE TIRAN               Brittany

Trifin Coic-Loquen                            Brittany

 

Konur +65 kg    24 g

Marín Laufey Davíðsdóttir                HSK

Margrét Rún Rúnarsdóttir                 Herði

Kristín Embla Guðjónsdóttir             UÍA

Bylgja Rún Ólafsdóttir                      UÍA

Nikólína Bóel Ólafsdóttir                  UÍA

Fanney Ösp Guðjónsdóttir                UÍA

Marta Lovísa Kjartansdóttir              UÍA

Tiphaine Le Gall                                Brittany

 

Konur opinn flokkur   32 g

Marín Laufey Davíðsdóttir                HSK

Margrét Rún Rúnarsdóttir                 Herði

Kristín Embla Guðjónsdóttir             UÍA

Bylgja Rún Ólafsdóttir                      UÍA

Nikólína Bóel Ólafsdóttir                  UÍA

Tiphaine Le Gall                                Brittany

Roxane Chausson                              Brittany

Angèle Servant                                  Brittany

Anne-Charlotte LE TIRAN               Brittany

Jana Lind Ellertsdóttir                       HSK

 

Karlar -80 kg

Pétur Eyþórsson                                 Ármanni

Hjörtur Elí Steindórsson                    UÍA

Ægir Már Baldvinsson                       UMFN

Paul Craig                                          Skotlandi

David Lundholm                               Svíþjóð

Ben de Vries                                      Hollandi

Alessio Lapollia                                 Ítalíu

 

 

Karlar -90 kg

Pétur Þórir Gunnarsson                      Mývetningi

Einar Eyþórsson                                 Mývetningi

Pétur Eyþórsson                                 Ármanni

Mériadec Bertin                                 Brittany

Frazer Hirsch                                     Skotlandi

Max Freyne                                        Skotlandi

Matthew Southwell                           Skotlandi

Paul Craig                                          Skotlandi

David Lundholm                               Svíþjóð

Ben de Vries                                      Hollandi

Alessio Lapollia                                 Ítalíu

 

 

Karlar + 90 kg

Ásmundur Hálfdán Ásmundsson      UÍA

Stígur Berg Sophusson                      Herði

Ryan Dolan                                        Skotlandi

Matthew Southwell                           Skotlandi

Max Freyne                                        Skotlandi

Andreas Stjernudde                           Svíþjóð

Axel Österlund                                  Svíþjóð

 

 

Karlar opinn flokkur

Ásmundur Hálfdán Ásmundsson      UÍA

Pétur Þórir Gunnarsson                      Mývetningi

Einar Eyþórsson                                 Mývetningi

Stígur Berg Sophusson                      Herði

Hjörtur Elí Steindórsson                    UÍA

Frazer Hirsch                                     Skotlandi

Ryan Dolan                                        Skotlandi

Andreas Stjernudde                           Svíþjóð

Axel Österlund                                  Svíþjóð

Mériadec Bertin                                 Brittany