Bikarglíma Íslands fer fram næstkomandi föstudagskvöld 20. janúar kl 19:00 í íþróttahúsi Kennaraháskólans.

Bikarglíma Íslands fer fram næstkomandi föstudagskvöld 20. janúar  kl 19:00 í íþróttahúsi Kennaraháskólans.

Í ár eru skráðir til keppni 38 keppendur frá 6 löndum, Íslandi, Skotlandi, Frakklandi, Svíþjóð, Hollandi og Ítalíu.

Skráning í Bikarglímu Íslands

 

Unglingar – 80 kg

Ægir Már Baldvinsson           UMFN

Kári Ragúels Víðisson           UMFN

 

Unglingar +80 kg

Halldór Matthías Ingvarsson UMFN

Jón Gunnþór Þorsteinsson     HSK

 

Konur -65 kg

Jana Lind Ellertsdóttir           HSK

Guðrún Inga Helgadóttir       HSK

Hugrún Fjóla Pálsdóttir         UMFN

Eva Dögg Jóhannsdóttir        UÍA

Tamara Handl                        Svíðþjóð

Roxane Chausson                  Brittany

Angèle Servant                      Brittany

Anne-Charlotte LE TIRAN  Brittany

Trifin Coic-Loquen                Brittany

 

Konur +65 kg

Marín Laufey Davíðsdóttir    HSK

Margrét Rún Rúnarsdóttir     Herði

Kristín Embla Guðjónsdóttir UÍA

Bylgja Rún Ólafsdóttir          UÍA

Nikólína Bóel Ólafsdóttir      UÍA

Fanney Ösp Guðjónsdóttir    UÍA

Marta Lovísa Kjartansdóttir  UÍA

Tiphaine Le Gall                    Brittany

 

Konur opinn flokkur

Marín Laufey Davíðsdóttir    HSK

Margrét Rún Rúnarsdóttir     Herði

Kristín Embla Guðjónsdóttir UÍA

Bylgja Rún Ólafsdóttir          UÍA

Nikólína Bóel Ólafsdóttir      UÍA

Tiphaine Le Gall                    Brittany

Roxane Chausson                  Brittany

Angèle Servant                      Brittany

Anne-Charlotte LE TIRAN   Brittany

Jana Lind Ellertsdóttir           HSK

 

 

 

 

 

 

Karlar -80 kg

Pétur Eyþórsson                     Ármanni

Hjörtur Elí Steindórsson        UÍA

Ægir Már Baldvinsson           UMFN

Kári Ragúels Víðisson           UMFN

Paul Craig                              Skotlandi

David Lundholm                   Svíþjóð

Ben de Vries                          Hollandi

Alessio Lapollia                     Ítalíu

 

 

Karlar -90 kg

Pétur Þórir Gunnarsson          Mývetningi

Einar Eyþórsson                     Mývetningi

Pétur Eyþórsson                     Ármanni

Mériadec Bertin                     Brittany

Frazer Hirsch                          Skotlandi

Max Freyne                            Skotlandi

Matthew Southwell               Skotlandi

Paul Craig                              Skotlandi

David Lundholm                   Svíþjóð

Ben de Vries                          Hollandi

Alessio Lapollia                     Ítalíu

 

 

Karlar + 90 kg

Ásmundur Hálfdán Ásmundsson      UÍA

Stígur Berg Sophusson          Herði

Ryan Dolan                            Skotlandi

Matthew Southwell               Skotlandi

Max Freyne                            Skotlandi

Andreas Stjernudde               Svíþjóð

Axel Österlund                      Svíþjóð

 

 

Karlar opinn flokkur

Ásmundur Hálfdán Ásmundsson      UÍA

Pétur Þórir Gunnarsson          Mývetningi

Einar Eyþórsson                     Mývetningi

Stígur Berg Sophusson          Herði

Hjörtur Elí Steindórsson        UÍA

Frazer Hirsch                          Skotlandi

Ryan Dolan                            Skotlandi

Andreas Stjernudde               Svíþjóð

Axel Österlund                      Svíþjóð

Mériadec Bertin                     Brittany