Íslandsmeistaramót 15 ára og yngri

Íslandsmeistaramót 15 ára og yngri

 

Íslandsmeistaramót 15 ára og yngri fór fram á Hvolsvelli 28.október 2017. Ágæt þátttaka var í mótinu og skemmtu krakkarnir sér vel í glímunni.

Mótsstjóri var Ólafur Oddur Sigurðsson.e

 

Stúlkur  10 ára                                 Félag              1   2   3   4                   Vinn.

  1. Arna Daníelsdóttir (gestur 9ára) HSK (L)         x   1   1   1                  3
  2. Jasmin Hall Valdimarsdóttir GFD             0   x   1   1                  2
  3. Elín Kristín Ellertsdóttir    HSK (D) 0   0   x   1                  1
  4. Birna Mjöll Björnsdóttir HSK (D) 0   0   0   x                  0

 

Stúlkur  11 ára                                  Félag              1   2   3   4   5   6        Vinn.

  1. Hanna Birna Hafsteinsdóttir HSK (D) x   1   1   1   1   1        5
  2. Jóhanna Vigdís Pálmadóttir GFD             0   x   1   1   1   1        4
  3. Dagný Sara Viðarsdóttir GFD             0   0   x   ½  1   1        2,5
  4. Guðrún Margrét Sveinsdóttir HSK (D) 0   0   ½  x   ½  1        2
  5. Emilía Rós Eyvindsd. HSK (D) 0   0   0   ½  x   1        1,5
  6. Dagný Þóra Arnarsdóttir GFD 0   0   0   0   0   x        0

 

Stúlkur  12 ára                                 Félag              1   1   2   2                   Vinn.

  1. Svanhvít Stella Þorvaldsd HSK (D)        x   x   1   1                  2
  2. Sara Rosida  Guðmundsdóttir HSK ( L) 0   0   x   x                  0

 

Stúlkur  13 ára                                 Félag              1   2   3                        Vinn.

  1. María Sif Indriðad. HSK (D)        x   ½  1                       1,5
  2. Thelma Rún Jóhannsdóttir HSK ( L) ½  x   ½                      1
  3. Aldís Freyja Kristjánsdóttir            HSK (G) 0 ½  x                       0,5

 

Glímustjóri og ritari: Margrét Rún Rúnarsdóttir

Tímavörður:  Sigurður Óli Rúnarsson

Yfirdómari:  Sigurjón Leifsson

Meðdómarar:  Ólafur Oddur Sigurðsson og Hörður Gunnarsson

 

Stúlkur  15 ára                                 Félag              1   2   3                        Vinn.

  1. Marta Lovísa Kjartansdóttir UÍA             x   1   1                       2
  2. Fanney Ösp Guðjónsdóttir UÍA             0   x   1                       1
  3. Birgitta Saga Jónasdóttir HSK (D)        0   0   x                       0

 

Strákar  10-11 ára                            Félag              1   2   3   4   5             Vinn.

  1. Rúnar Þorvaldsson    HSK (D) x   1   1   1   1             4
  2. Tómas Indriðason HSK (D) 0   x   1   0   1             2+2
    3. Ragnar Dagur Hjaltason                HSK (BISK)  0   0   x   1   1             2+1
  3. Kjartan Helgason HSK (BISK) 0   1   0   x   1             2+0
  4. Magnús Þór Daníelsson HSK (L) 0   0   0   0   x

 

 

 

 

Strákar  12 ára                                 Félag              1   1   2   2                   Vinn.

  1. Jóhannes Pálsson UMFN             x   x   1   1                   2
  2. Ísak Guðnason HSK (D)  0   0   x   x                  0

 

Strákar  13 ára                                 Félag              1   1   2   2                   Vinn. 

  1. Sindri Sigurjónsson HSK (D)         x   x   1   1                  2
  2. Gabríel Ægir Vignisson UMFN             0   0   x   x                  0

 

 

Strákar  14 ára                                 Félag              1   2   3   4                   Vinn.

  1. Kjartan Mar Ketilsson UÍA             x   1   1   1                  3
  2. Gunnar Örn Guðmundsson UMFN                        0   x   1   1                  2
  3. Daníel Dagur Árnason UMFN             0   0   x   1                  1
  4. Jóel Helgi Reynisson UMFN             0   0   0   x                  0

 

Strákar  15 ára                                 Félag               1   1   2   2                  Vinn.

  1. Kristján Bjarni Indriðason HSK (D) x   x   1   1                  2
    2. Aron Sigurjónsson                         HSK (D)         0   0   x   x                  0

 

Glímustjóri og ritari:  Stefán Geirsson

Tímavörður og Yfirdómari:  Kjartan Lárusson

Meðdómarar:  Garðar Erlendsson og Þorvaldur Þorsteinsson