2.umferð í meistaramótaröð Glímusambands Íslands fór fram á Reyðarfirði 11.nóvember 2017 .

2.umferð í meistaramótaröð GLÍ 2017-2018

 

2.umferð í meistaramótaröð Glímusambands Íslands fór fram á Reyðarfirði  11.nóvember 2017 .

Mótsstjóri var Þóroddur Helgason og gekk mótið vel í alla staði.

 

Unglingar kvenna +70  kg               Félag              1   2   3   4   5             Vinn.

  1. Jana Lind Ellertsdóttir HSK x   1   1   1   1             4
  2. Kristín Embla Guðjónsdóttir UÍA 0   x   ½  1   1             2,5+1
  3. Marta Lovísa Kjartansdóttir UÍA 0   ½  x   1   1             2,5+0
  4. Bylgja Rún Ólafsdóttir UÍA                0   0   0   x   1             1
  5. Fanney Ösp Guðjónsdóttir UÍA 0   0   0   0   x             0

 

Konur +70 kg                                              Félag              1   1   2   2                   Vinn.

  1. Margrét Rún Rúnarsdóttir Herði x   x   1   1                  2
  2. Fanney Ösp Guðjónsdóttir UÍA 0   0   x   x                  0

 

Glímustjóri:  Þóroddur Helgason

Ritari:  Kjartan Glúmur Kjartansson

Tímavörður:  Ketill Hallgrímsson

Yfirdómari:   Atli Már Sigmarsson

Meðdómarar:  Stefán Geirsson og  Ólafur Oddur Sigurðsson

 

Karlar  +90 kg                                  Félag              1   1   2   2                  Vinn.

  1. Ásmundur H. Ásmundsson UÍA                x   x   1   1                  2
  2. Hjalti Þ. Ásmundsson UÍA                0   0   x   x                  0

 

Konur opinn flokkur                       Félag               1   2   3   4   5             Vinn.

  1. Kristín Embla Guðjónsdóttir UÍA x   1   ½  ½  1             3
  2. Marta Lovísa Kjartansdóttir UÍA 0   x   1   ½  1              2,5
  3. Bylgja Rún Ólafsdóttir UÍA                ½  0   x   ½  1             2
  4. Jana Lind Ellertsdóttir HSK ½  ½  ½  x   0             1,5
  5. Margrét Rún Rúnarsdóttir Herði 0   0   0   1   x             1

 

Karlar opinn flokkur                       Félag               1   1   2   2                   Vinn.

  1. Ásmundur H. Ásmundsson UÍA                x   x   0   1                  1+1
  2. Hjalti Þ. Ásmundsson UÍA                1   0   x   x                  1+0

 

Glímustjóri:  Þóroddur Helgason

Ritari:  Kjartan Glúmur Kjartansson

Tímavörður:  Ketill Hallgrímsson

Yfirdómari:   Stefán Geirsson

Meðdómarar:  Atli Már Sigmarsson og  Ólafur Oddur Sigurðsson