Íslandsmeistaramótið í backhold 2018

Íslandsmeistaramótið í backhold 2018   Íslandsmeistaramótið í backhold fór fram í Ármannsheimilinu 13. Janúar 2018. Góð þátttaka var á mótinu en keppendur frá fjórum löndum auk Íslands tóku þátt að þessu sinni.   Mótsstjóri:  Ólafur Oddur Sigurðsson Yfirdómari: Frazer Hirsch Meðdómarar:  Yann Pansard, Gunnar Gústav Logason og Snær Seljan Þóroddsson.   Unglingar kvk +70 kg
  1. Kristín Embla Guðjónsdóttir UÍA
  2. Marta Lovísa Kjartansdóttir UÍA
  3. Heiðrún Fjóla Pálsdóttir UMFN
  4. Fanney Ösp Guðjónssdóttir UÍA
  Kristín             0111 Heiðrún           1000   Fanney            000 Marta              111   Keppt um 3.sæti Heiðrún           111 Fanney            000   Keppt um 1.sæti. Kristín             01101 Marta              10010   Konur -60 kg
  1. Victoria Kirk Skotlandi
  2. Jana Lind Ellertsdóttir HSK
  3. Eva Dögg Jóhannsdóttir UÍA
    Jana                 111 Eva                  000   Keppt um 1.sæti Victoria           1101 Jana                 0010   Konur -70 kg
  1. Victoria Kirk Skotlandi
  2. Trifin Coic-Loquen Brittany
  3. Jana Lind Ellertsdóttir HSK
  4. Eva Dögg Jóhannsdóttir UÍA
  Eva                  10010 Victoria           01101   Jana                 0100 Trifin               1011   Keppt um 3.sætið Jana                 111 Eva                  000   Keppt um 1.sætið Trifin               111 Victoria           000   Konur + 70 kg
  1. Margrét Rún Rúnarsdóttir Herði
  2. Trifin Coic-Loquen Brittany
  3. Kristín Embla Guðjónsdóttir UÍA
4.-6  Fanney Ösp Guðjónssdóttir        UÍA 4.-6. Heiðrún Fjóla Pálsdóttir             UMFN 4.-6. Victoria Kirk                              Skotlandi   Margrét           111 Victoria           000   Trifin               111 Heiðrún           000   Kristín             111 Fanney            000   Undanúrslit Margrét           1101 Kristín             0010   Keppt um 1.sætið Margrét           111 Trifin               000   Konur opinn flokkur
  1. Margrét Rún Rúnarsdóttir Herði
  2. Kristín Embla Guðjónsdóttir UÍA
  3. Marta Lovísa Kjartansdóttir UÍA
  4. Victoria Kirk Skotlandi
  Kristín             111 Victoria           000   Margrét           111 Marta              000   Keppt um 3.sætið Marta              111 Victoria           000   Keppt um 1.sætið Margrét           10101 Kristín             01010   Unglingaflokkur – 80 kg
  1. Dean Wythe Skotlandi
  2. Ingólfur Rögnvaldsson UMFN
  Dean                10011 Ingólfur           01100   Unglingaflokkur + 80 kg
  1. Kári Ragúels Víðisson UMFN
  2. Dean Wythe Skotlandi
  3. Ingólfur Rögnvaldsson UMFN
  Kári                 00111 Ingólfur           11000   Keppt um 1.sæti Kári     111 Dean    000     Karlar -80 kg
  1. Ryan Ferry Skotlandi
  2. Thomas Kerebel Brittany
  3. Max Freyne Skotlandi
4.-5. Mikkel Høier Niclasen   Danmörku 4.-5. Dean Whyte                   Skotlandi   Ryan                111 Dean                000   Thomas           111 Mikkel            000   Undanúrslit: Ryan                1011 Max                 0100   Keppt um 1.sætið Ryan                1011 Thomas           0100   Karlar -90 kg
  1. Eyþórsson Mývetningi
  2. Ryan Ferry Skotlandi
  3. Max Freyne Skotlandi
4.-6. Kári Ragúels Víðisson    UMFN 4.-6. Thomas Kerebel             Brittany 4.-6. Þorgrímur Þórarinsson   Reykjavík MMA   Ryan                111 Thomas           000   Max                 111 Þorgrímur        000   Einar               111 Kári                 000   Undanúrslit Ryan                01101 Max                 10010   Keppt um 1.sætið Einar               111 Ryan                000   Karlar +90 kg
  1. Ásmundur Hálfdán Ásmundsson UÍA
  2. Max Freyne Skotlandi
  3. Þorgrímur Þórarinsson Reykjavík MMA
4.-5. Yann Pansard                             Brittany 4.-5. Sigurður Óli Rúnarsson              Herði 6.-9. Einar Eyþórsson                         Mývetningi 6.-9. Ryan Ferry                                  Skotlandi 6.-9. Matthew Southwell                    Skotlandi 6.-9. Sindri Már Guðbjörnsson           Reykjavík MMA   Yann               10101 Einar               01010   Ásmundur       111 Ryan                000   Matthew          0100 Þorgrímur        1011   Max                 111 Sindri              000     Ásmundur       111 Yann               000   Sigurður          1000 Max                 0111   Undanúrslit Max                 0111 Þorgrímur        1000   Keppt um 1.sætið Ásmundur       1011 Max                 0100     Karlar opinn flokkur
  1. Sigurður Óli Rúnarsson Herði
  2. Matthew Southwell Skotlandi
  3. Einar Eyþórsson Mývetningi
  4. Mikkel Høier Niclasen Danmörku
5.-7. Max Freyne                                Skotlandi 5.-7. Ryan Ferry                                  Skotlandi 5.-7. Yann Pansard                             Brittany   Matthew          1011 Ryan                0100   Sigurður          111 Yann               000   Einar               1011 Max                 0100   Undanúrslit Sigurður          0111 Einar               1000   Matthew          111 Mikkel            000   Keppt um 3.sætið Einar               111 Mikkel            000   Keppt um 1.sætið Sigurður          111 Matthew          000