Bikarglíma Íslands 2018 úrslit

Bikarglíma Íslands

2018

 

Fertugasta og sjötta Bikarglíma Íslands fór fram 12.janúar 2018 í íþróttahúsi Kennaraháskólans í Reykjavík. Góð þátttaka var í mótinu og mikið um skemmtilegar glímur, 13 erlendir keppendur tóku þátt að þessu sinni. Mótsstjóri var Ólafur Oddur Sigurðsson

Myndir Unglingaflokkur -80kg                     Félag               1   2   3   4                   Vinn.
  1. Einar Torfi Torfason Herði x   1   1   1                   3
  2. Bjarni Darri Sigfússon UMFN 0   x   1   1                   2
  3. Ingólfur Rögnvaldsson UMFN 0   0   x   1                   1
  4. Dean Wythe Skotlandi 0   0   0   x                   0
  Glímustjóri og ritari: Snær Seljan Þóroddsson Tímavörður: Sindri Freyr Jónsson Yfirdómari: Kjartan Lárusson Meðdómarar: Hjörtur Elí Steindórsson og Sindri Freyr Jónsson   Unglingaflokkur kvk. +70 kg          Félag               1   2   3   4                   Vinn.
  1. Kristín Embla Guðjónsdóttir UÍA x   ½  1   1                   2,5
  2. Marta Lovísa Kjartansdóttir UÍA ½  x   1   ½                  2
  3. Fanney Ösp Guðjónssdóttir UÍA 0   0   x   1                   1
  4. Heiðrún Fjóla Pálsdóttir UMFN 0   ½  0   x                   0,5
  Glímustjóri og ritari: Gunnar Gústav Logason Tímavörður: Svana Hrönn Jóhannsdóttir Yfirdómari: Ólafur Oddur Sigurðsson Meðdómarar: Helgi Bjarnason og Jón M. Ívarsson   Konur -60 kg                                     Félag               1   1   2   2   3   3             Vinn.
  1. Jana Lind Ellertsdóttir HSK x   x   1   1   1   1               4
  2. Victoria Kirk Skotlandi 0   0   x   x   1   1            2
  3. Tamara Handl Svíþjóð 0   0   0   0   x   x            0
  Konur -70 kg                                     Félag               1   2   3   4                    Vinn.
  1. Eva Dögg Jóhannsdóttir UÍA x   1   1   1                   3
  2. Victoria Kirk Skotlandi 0   x   1   1                   2
  3. Trifin Coic-Loquen Brittany 0   0   x   ½                  0,5+1
  4. Tamara Handl Svíþjóð 0   0   ½  x                   0,5+0
  Konur +70 kg                                    Félag               1   1   2   2                   Vinn.
  1. Margrét Rún Rúnarsdóttir Herði x   x   1   1                   2
  2. Fanney Ösp Guðjónssdóttir UÍA 0   0   x   x                   0
  Glímustjóri og ritari: Gunnar Gústav Logason Tímavörður: Helgi Bjarnason Yfirdómari: Ólafur Oddur Sigurðsson Meðdómarar: Svana Hrönn Jóhannsdóttir og Jón M. Ívarsson   Konur opinn flokkur
  1. Jana Lind Ellertsdóttir HSK
  2. Kristín Embla Guðjónsdóttir UÍA
  3. Margrét Rún Rúnarsdóttir Herði
  4. Marta Lovísa Kjartansdóttir UÍA
  5. Heiðrún Fjóla Pálsdóttir UMFN
  6. Trifin Coic-Loquen Brittany
 
           
1 Kristín        
         
Ósigur til  A Kristín 11      
         
         
         
  Ósigur til  E Kristín ½ ½ +0    
           
3Heiðrún 11        
         
Ósigur til  B        
    Heiðrún 00      
         
4Trifin  00        
    Ósigur = 2.sæti Jana  
        1. sæti  
5 Margrét 1/2  1        
         
Ósigur til  C Margrét ½  0      
           
         
  6   Marta ½  0        
  Ósigur til  F      
      Jana  ½  ½  +1    
         
           
Ósigur til  D          
    Jana  ½  1    
           
  8  Jana         
                                   Heiðrún   0           
             
                                          Marta 0
       
         
           
           
    Marta   1    
          Margrét 3. sæti
                                         
     
      Margrét 1    
         
           
         
           
    Margrét 1  
         
         
         
      Trifin 0    
         
         
                                             
       
           
         
Karlar -80 kg
  1. Bjarni Darri Sigfússon UMFN
  2. Ryan Ferry Skotlandi
  3. Max Freyne Skotlandi
  4. Ingólfur Rögnvaldsson UMFN
5.-6. Alessio Lapolla              Ítalíu 5.-6. Mikkel Høier Niclasen   Danmörku 7.-8. Dean Whyte                   Skotlandi 7.-8. Thomas Kerebel             Brittany  
           
1 Thomas 00        
         
Ósigur til  A Max 00      
         
         
2  Max  11        
  Ósigur til  E Ryan 010    
           
3Ingólfur 00        
         
Ósigur til  B        
    Ryan 11      
         
4  Ryan 11        
    Ósigur = 2.sæti Bjarni  
        1. sæti  
5 Dean 00        
         
Ósigur til  C Alessio  010      
           
         
  6  Alessio 11        
  Ósigur til  F      
      Bjarni 101    
7  Mikkel  00        
           
Ósigur til  D          
    Bjarni 101    
           
  8  Bjarni  11      
                            E  Max 11    
           
                                          Max 011    
       
  D  Mikkel  11      
           
           
      Mikkel 00      
           
        Max
                                        C  Dean  00   3. sæti
     
              F   Alessio 00    
         
           
         
    B  Ingólfur 11      
    Ingólfur 100  
         
         
         
      Ingólfur 11    
         
         
                                          A   Thomas 00      
       
           
       
Glímustjóri og ritari: Snær Seljan Þóroddsson Tímavörður: Sindri Freyr Jónsson Yfirdómari: Kjartan Lárusson Meðdómarar: Hjörtur Elí Steindórsson og Sindri Freyr Jónsson   Karlar -90 kg
  1. Eyþórsson Mývetningi
  2. Ryan Ferry Skotlandi
  3. Kári Ragúels Víðisson UMFN
  4. Max Freyne Skotlandi
  5. Alessio Lapolla Ítalíu
  6. Thomas Kerebel Brittany
  7. Claus Skøtt Christensen Danmörku
 
           
1 Thomas 00        
         
Ósigur til  A Ryan 11      
         
         
2  Ryan 11        
  Ósigur til  E Ryan 00    
           
3 Claus 00        
         
Ósigur til  B        
    Alessio  00      
         
4  Alessio 11        
    Ósigur = 2.sæti Einar  
        1. sæti  
5 Max 11        
         
Ósigur til  C Max 00      
           
         
  6  Kári 00        
  Ósigur til  F      
      Einar 11    
       
           
Ósigur til  D          
    Einar 11    
           
  8  Einar      
                            E  Alessio 0    
           
                                          Kári 1    
       
         
           
           
      Kári 1      
           
        Kári
                                          3. sæti
     
              F   Max 1    
         
           
         
    B  Claus 0      
    Max 0  
         
         
         
      Thomas  0    
         
         
                                          A   Thomas 1      
       
           
  Karlar  +90 kg                                   Félag               1   2   3   4                   Vinn.  
  1. Ásmundur Hálfdán Ásmundsson UÍA x   1   1   1                   3
  2. Sigurður Óli Rúnarsson Herði 0   x   1   1                   2
  3. Yann Pansard Brittany 0   0   x   1                   1
  4. Matthew Southwell Skotlandi 0   0   0   x                   0
  Karlar opinn flokkur
  1. Ásmundur Hálfdán Ásmundsson UÍA
  2. Matthew Southwell Skotlandi­
  3. Einar Eyþórsson Mývetningi
  4. Sigurður Óli Rúnarsson Herði
5.-6. Yann Pansard                             Brittany 5.-6. Mikkel Høier Niclasen               Danmörku  
           
         
         
Ósigur til  A Einar 00      
         
         
         
  Ósigur til  E Ásmundur 11    
           
3 Sigurður 00        
         
Ósigur til  B        
    Ásmundur 11      
         
4 Ásmundur 11        
    Ósigur = 2.sæti Ásmundur  
        1. sæti  
5 Mikkel 00        
         
Ósigur til  C Yann 0 1/2      
           
         
  6 Yann 11        
  Ósigur til  F      
      Matthew 00    
         
           
Ósigur til  D          
    Matthew 1 ½    
          E    Einar 1  
             
           
             
                                            Einar 1    
       
         
             
             
        Mikkel 0      
             
          David  
                                         3. sæti
       
        F   Yann 0    
           
             
           
           
    Sigurður 0  
         
         
         
      Sigurður 1    
         
         
         
         
Glímustjóri og ritari: Snær Seljan Þóroddsson Tímavörður: Sindri Freyr Jónsson Yfirdómari: Kjartan Lárusson Meðdómarar: Hjörtur Elí Steindórsson og Sigurjón Leifsson