Mikil spenna er í Íslandsmótinu í glímu fyrir lokaumferðina

Mikil spenna er í Íslandsmótinu í glímu fyrir lokaumferðina sem fer fram í írþóttahúsi kennaraháskólans 24.febrúar næstkomandi kl 12:00

Það eru 4 konur og fimm karlar sem eiga möguleika á að tryggja sér efsta sætið í opnu flokkunum.

 

 

Staðan í meistaramótaröð GLÍ 2017-2018

 

 

Unglingar – 80 kg                              Félag               Stig                             Samtals          

  1. Jón Gunnþór Þorsteinsson HSK             6                                  6
  2. Kári Ragúels Víðisson UMFN 5                                  5

 

Unglingar kvenna +70  kg                Félag              

  1. Jana Lind Ellertsdóttir HSK 6-6                               12
  2. Kristín Embla Guðjónsdóttir UÍA 5-5                               10
  3. Marta Lovísa Kjartansdóttir UÍA 4-4                               8
  4. Fanney Ösp Guðjónsdóttir UÍA 3-2                               5
  5. Bylgja Rún Ólafsdóttir UÍA 4                                  4

 

Konur +70 kg                                     Félag              

  1. Margrét Rún Rúnarsdóttir Herði 6-6                               12
  2. Fanney Ösp Guðjónsdóttir UÍA 5-5                               10
  3. Heiðrún Fjóla Pálsdóttir UMFN 4                                  4

 

Karlar  +90 kg                                   Félag              

1.-2. Einar Eyþórsson                         Mývetningi     6                                  6

1.-2. Ásmundur H. Ásmundsson        UÍA                 6                                  6

3.-4. Sigurður Óli Rúnarsson              Herði               5                                  5

3.-4. Hjalti Þ. Ásmundsson                 UÍA                 5                                  5

 

Konur opinn flokkur                        Félag  

  1. Kristín Embla Guðjónsdóttir UÍA 6-4                               10       
  2. Jana Lind Ellertsdóttir HSK 6-3                               9
  3. Marta Lovísa Kjartansdóttir UÍA 3-5                               8
  4. Margrét Rún Rúnarsdóttir Herði 5-2                               7
  5. Bylgja Rún Ólafsdóttir UÍA 4                                  4
  6. Heiðrún Fjóla Pálsdóttir UMFN 2                                  2

 

Karlar opinn flokkur                       Félag  

1.-2. Einar Eyþórsson                         Mývetningi     6                                  6

1.-2. Ásmundur H. Ásmundsson        UÍA                 6                                  6

3.-4. Sigurður Óli Rúnarsson              Herði               5                                  5

3.-4. Hjalti Þ. Ásmundsson                 UÍA                 5                                  5

  1. Jón Gunnþór Þorsteinsson HSK 4                                  4