Íslandsmeistaramót 15 ára og yngri – úrstlit

Íslandsmeistaramót 15 ára og yngri fór fram á Reyðarfirði 20.október 2019. Ágæt þátttaka var í mótinu og skemmtu krakkarnir sér vel í glímunni. Mótsstjóri var Svana Hrönn Jóhannsdóttir.

Stúlkur 10 ára Félag Vinn.
1. Birna Líf Steinarsdóttir ÚÍA

Stúlkur 11 ára Félag Vinn.
1. Elín Eik Guðjónsdóttir ÚÍA 5
2. Embla Björgvinsdóttir GFD 4
3. Svandís Aitken Sævarsdóttir HSK 3
4. Jasmin Hall Valdimarsdóttir GFD 2
5. Kristey Sunna Björgvinsdóttir GFD 1
6. Birna Líf Steinarsdóttir (10 ára) ÚÍA 0

Stúlkur 12 ára minni Félag Vinn.
1. Banin Bader Hamdan ÚÍA 4
2. Birna Rún Ingvarsdóttir GFD 2
3. Líf Helgadóttir ÚÍA 1,5+1
4. Kristín Mjöll Guðlaugardóttir ÚÍA 1,5+0
5. Dagný Þóra Arnarsdóttir GFD 1

Stúlkur 12 ára stærri Félag Vinn.
1. Freydís Lilja Þormóðsdóttir ÚÍA 4
2. Jóhanna Vigdís Pálmadóttir GFD 3
3. Melkorka Álfdís Hjartardóttir HSK 1,5
4. Kristey Bríet Baldursdóttir ÚÍA 1
5. Dagný Sara Viðarsdóttir GFD 0,5

Glímustjóri: Þóroddur Helgason
Tímavörður og ritari: Guðjón Magnusson
Yfirdómari: Ólafur Oddur Sigurðsson

Stúlkur 13 ára Félag Vinn.
1. Amelía Sól Jóhannesdóttir ÚÍA 2
2. Erlín Katla Hansdóttir HSK 1
3. Elísabet Ósk Haraldsdóttir UMFN 0

Stúlkur 14 ára Félag Vinn.
1. Aldís Freyja Kristjánsdóttir HSK 2
2. Thelma Rún Jóhannsdóttir HSK 1
3. Guðlaug Anna Oddsdóttir UMFN 0

Glímustjóri og ritari: Þórður Guðmundsson
Tímavörður: Kjartan Glúmur Kjartansson
Yfirdómari: Kjartan Lárusson
Meðdómarar: Atli Már Sigmarsson og Svana Hrönn Jóhannsdóttir

Strákar 10 ára Félag Vinn.
1. Logi Kristinsson ÚÍA 2
2. Brynjar Davíðsson ÚÍA 1

Glímustjóri: Þóroddur Helgason
Tímavörður og ritari: Guðjón Magnusson
Yfirdómari: Ólafur Oddur Sigurðsson

Strákar 11 ára Félag Vinn.
1. Viktor Franz Bjarkason ÚÍA 1,5
2. Óskar Freyr Sigurðsson HSK 1
3. Hektor Már Jóhannesson ÚÍA 0,5

Strákar 12 ára Félag
1. Mikael Magnús Svavarsson GFD

Strákar 13 ára minni Félag Vinn.
1. Þór Sigurjónsson ÚÍA 2
2. Jóel Máni Ástuson ÚÍA 0
3. Snjólfur Björgvinsson ÚÍA 1
4. Mikael Magnus Svavarsson GFD 0

Strákar 13 ára stærri Félag Vinn.
1. Hákon Gunnarsson ÚÍA 2,5+1
2. Þórður Páll Ólafsson ÚÍA 2,5+0
3. Jóhannes Pálsson UMFN 1
4. Sebastían Andri Kjartansson ÚÍA 0

Glímustjóri og ritari: Þórður Guðmundsson
Tímavörður: Kjartan Glúmur Kjartansson
Yfirdómari: Kjartan Lárusson
Meðdómarar: Atli Már Sigmarsson og Svana Hrönn Jóhannsdóttir

Strákar 15 ára Félag Vinn.
1. Kjartan Mar Ketilsson UÍA 3
2. Gunnar Örn Guðmundsson UMFN 1+2
3. Ægir Halldórsson ÚÍA 1+1
4. Jóel Helgi Reynisson UMFN 1+0

Glímustjóri og ritari: Þórður Guðmundsson
Tímavörður: Kjartan Glúmur Kjartansson
Yfirdómari: Atli Már Sigmarsson
Meðdómarar: Kjartan Lárusson og Svana Hrönn Jóhannsdóttir

Ítarlegri úrslit má sjá hér: Íslandsmót 15 ára og yngri