1.umferð í meistaramótaröð GLÍ – úrslit

1.umferð í meistaramótaröð Glímusambands Íslands fór fram á Reyðarfirði 20. október 2018. Mótsstjóri var Svana Hrönn Jóhannsdóttir og gekk mótið vel í alla staði.

Unglingar karla -80 kg Félag Vinn.
1. Bjarni Darri Sigfússon UMFN 3
2. Kjartan Mar Garski Ketilsson UÍA 2
3. Gunnar Örn Guðmundsson UMFN 1
4. Jóel Helgi Reynisson UMFN 0

Glímustjóri: Þóroddur Helgason
Ritari: Þuríður Haraldsdóttir
Tímavörður: Guðjón Magnusson
Yfirdómari: Atli Már Sigmarsson
Meðdómarar: Kjartan Lárusson og Ólafur Oddur Sigurðsson

Unglingar + 80 kg Félag Vinn.
1. Kjartan Mar Garski Ketilsson UÍA 2
2. Jóel Helgi Reynisson UMFN 0

Karlar - 80 kg Félag Vinn.
1. Bjarni Darri Sigfússon UMFN 2
2. Gunnar Örn Guðmundsson UMFN 0

Glímustjóri: Þóroddur Helgason
Ritari: Þuríður Haraldsdóttir
Tímavörður: Guðjón Magnusson
Yfirdómari: Ólafur Oddur Sigurðsson
Meðdómarar: Kjartan Lárusson og Atli Már Sigmarsson

Konur +65 kg Félag Vinn.
1. Marín Laufey Davíðsdóttir HSK 4,5
2. Marta Lovísa Kjartansdóttir UÍA 3,5
3. Kristín Embla Guðjónsdóttir ÚÍA 3+1
4. Margrét Rún Rúnarsdóttir Hörður 3+0
5. Heiðrún Fjóla Pálsdóttir UMFN 1
6. Fanney Ösp Guðjónsdóttir ÚÍA 0

Glímustjóri: Þóroddur Helgason
Ritari: Þuríður Haraldsdóttir
Tímavörður: Guðjón Magnusson
Yfirdómari: Atli Már Sigmarsson
Meðdómarar: Kjartan Lárusson og Ólafur Oddur Sigurðsson

Karlar +90 kg Félag Vinn.
1. Ásmundur Hálfdán Ásmundsson ÚÍA 2
2. Sigurður Óli Rúnarsson Herði 0,5+1
3. Hjörtur Elí Steindórsson ÚÍA 0,5+0

Glímustjóri: Þóroddur Helgason
Ritari: Þuríður Haraldsdóttir
Tímavörður: Guðjón Magnusson
Yfirdómari: Ólafur Oddur Sigurðsson
Meðdómarar: Kjartan Lárusson og Atli Már Sigmarsson

Karlar opinn flokkur Félag Vinn.
1. Ásmundur Hálfdán Ásmundsson ÚÍA 2
2. Sigurður Óli Rúnarsson Herði 0,5+1
3. Hjörtur Elí Steindórsson ÚÍA 0,5+0

Konur opinn flokkur Félag Vinn.
1. Marín Laufey Davíðsdóttir HSK 5,5
2. Kristín Embla Guðjónsdóttir UÍA 4
3. Marta Lovísa Kjartansdóttir ÚÍA 3,5+1
4. Jana Lind Ellertsdóttir HSK 3,5+0
5. Margrét Rún Rúnarsdóttir Hörður 3
6. Heiðrún Fjóla Pálsdóttir UMFN 1
7. Fanney Ösp Guðjónsdóttir ÚÍA 0

Glímustjóri: Þóroddur Helgason
Ritari: Þuríður Haraldsdóttir
Tímavörður: Guðjón Magnusson
Yfirdómari: Kjartan Lárusson
Meðdómarar: Atli Már Sigmarsson og Ólafur Oddur Sigurðsson

Ítarlegri úrslit má sjá hér: 1 umferð í meistaramótaröð GLÍ 2018