Íslandsmeistaramótið í backhold 2019

Íslandsmeistaramótið í backhold fór fram í Bardagahöllinni Reykjanesbæ 12. janúar 2019.
Mótsstjóri: Svana Hrönn Jóhannsdóttir
Dómarar: Ólafur Oddur Sigurðsson, Svana Hrönn Jóhannsdóttir, Guðmundur Stefán Gunnarsson, Jana Lind Ellertsdóttir og Margrét Rún Rúnarsdóttir

Unglingar kvk +70 kg
1. Heiðrún Fjóla Pálsdóttir UMFN
2. Kristín Embla Guðjónsdóttir UÍA
3. Jana Lind Ellertsdóttir HSK
4. Fanney Ösp Guðjónssdóttir UÍA

Heiðrún 111
Fanney 000

Jana 000
Kristín 111

Keppt um 3.sæti
Jana 111
Fanney 000

Keppt um 1.sæti.
Kristín 10010
Heiðrún 01101

Unglingar -80 kg karlar
1. Bjarni Darri Sigfússon UMFN
2. Jóel Reynisson UMFN
3. Kári Ragúels Víðisson UMFN
4.-5. Ingólfur Rögnvaldsson UMFN
4.-5. Ægir Örn Halldórsson ÚÍA

Jóel 0111
Ægir 1000

Bjarni 10101
Ingólfur 01010

Bjarni 111
Kári 000

Keppt um 1. sæti.
Jóel 000
Bjarni 111

Unglingar +80 kg karla
1. Bjarni Darri Sigfússon UMFN
2. Ingólfur Rögnvaldsson UMFN
3. Jóhannes Pálsson UMFN
4.-6. Kári Ragúels Víðisson UMFN
4.-6. Ægir Örn Halldórsson ÚÍA
5.-6. Jóel Reynisson UMFN

Ingólfur 111
Jóel 000

Kári 0100
Bjarni 1011

Jóhannes 111
Ægir 000

Ingólfur 10101
Jóhannes 01010

Keppt um 1. sæti
Bjarni 111
Ingólfur 000

Konur -70 kg
1. Tiphaine Le Gall Frakkland
2. Jana Lind Ellertsdóttir HSK

Tiphaine 111
Jana 000

Karlar -80 kg
1. Thomas Kérebel Frakkland
2. Kári Ragúels Víðisson UMFN
3. Ingólfur Rögnvaldsson UMFN
4.-5. Jóel Reynisson UMFN
4.-5. Ægir Örn Halldórsson ÚÍA

Ægir 000
Kári 111

Jóel 000
Ingólfur 111

Ingólfur 01010
Thomas 10101

Keppt um 1. sæti
Kári 0100
Thomas 1011

Konur +70 kg
1. Tiphaine Le Gall Frakkland
2. Heiðrún Fjóla Pálsdóttir UMFN
3. Marín Laufey Davíðsdóttir HSK
4.-6. Fanney Ösp Guðjónsdóttir ÚÍA
4.-6. Kristín Embla Guðjónsdóttir ÚÍA
4.6. Margrét Rún Rúnarsdóttir Herði

Margrét 000
Tiphaine 111

Marín 111
Kristín 000

Heiðrún 111
Fanney 000

Tiphaine 01011
Marín 10100

Keppt um 1. sæti.
Heiðrún 000
Tiphaine 111

Karlar -90 kg
1. Thomas Kérebel Frakkland
2. Jóhannes Pálsson UMFN
3. Régis Delaunay Frakkland
4.-6. Hjörtur Elí Steindórsson ÚÍA
4.-6. Jóel Reynisson UMFN
4.-6. Ægir Örn Halldórsson ÚÍA

Régis 111
Ægir 000

Hjörtur 000
Thomas 111

Jóel 11000
Jóhannes 00111

Régis 0010
Thomas 1101

Keppt um 1. sæti,
Thomas 111
Jóhannes 000

Karlar +90 kg
1. Ásmundur Hálfdán Ásmundsson ÚÍA
2. Sindri Már Guðbjörnsson Ísland
3. Sigurður Óli Rúnarsson Herði
4.-6. Thomas Kérebel Frakkland
4.-6. Ægir Örn Halldórsson ÚÍA
4.-6. Hjörtur Elí Steindórsson ÚÍA

Hjörtur 000
Ásmundur 111

Sindri 111
Ægir 000

Thomas 000
Sigurður 111

Ásmundur 111
Sigurður 000

Keppt um 1. sæti
Ásmundur 111
Sindri 000

Konur opinn flokkur
1. Marín Laufey Davíðsdóttir HSK
2. Tiphaine Le Gall Frakkland
3. Kristín Embla Guðjónsdóttir ÚÍA
4.-6. Heiðrún Fjóla Pálsdóttir UMFN
4.-6. Margrét Rún Rúnarsdóttir Herði
4.-6. Fanney Ösp Guðjónsdóttir ÚÍA

Kristín 111
Fanney 000

Heiðrún 00110
Marín 11001

Margrét 000 Tiphaine 111

Kristín 000 Marín 111

Keppt um 1. sæti.
Marín 111
Tiphaine 000

Karlar opinn flokkur
1. Guðmundur Stefán Gunnarsson UMFN
2. Ásmundur Hálfdán Ásmundsson ÚÍA
3. Sigurður Óli Rúnarsson Herði
4.-6. Sindri Már Guðbjörnsson Ísland
4.-6. Hjörtur Elí Steindórsson ÚÍA
4.-6. Thomas Kérebel Frakkland

Thomas 000
Ásmundur 111

Hjörtur 000
Guðmundur 111

Sindri 000
Sigurður 111

Ásmundur 111
Sigurður 000

Keppt um 1. sæti
Ásmundur 01010
Guðmundur 10101