Styrkleikalisti glímumanna 3. desember 2017

    Karlar Nafn                                                              Félag              Stuðull            Fjöldi móta
  1. Ásmundur Hálfdán Ásmundsson UÍA 80                    5
  2. Pétur Þórir Gunnarsson Mývetningi 72                    5
  3. Einar Eyþórsson Mývetningi 61,4                 7
  4. Jón Gunnþór Þorsteinsson HSK 57,5                 4
  5. Hjörtur Elí Steindórsson UÍA 45                    4
  Hjalti Þórarinn Ásmundsson                         UÍA                60                    2 Sigurður Óli Rúnarsson                                 Herði               60                    2 Snær Seljan Þóroddsson                                KR                  55                    2 Stígur Berg Sophusson                                  Herði               50                    2   Konur Nafn                                                              Félag              Stuðull            Fjöldi móta
  1. Marín Laufey Davíðsdóttir                 HSK                      86,7                 3
  2. Jana Lind Ellertsdóttir                         HSK                         70                    6
  3. Eva Dögg Jóhannsdóttir                     UÍA                            66,7                 3
  4. Margrét Rún Rúnarsdóttir                 Herði                           57,86               7
  5. Kristín Embla Guðjónsdóttir                     UÍA                      53,3                 6
  6. Bylgja Rún Ólafsdóttir                          UÍA                         49,5                 5
  7. Marta Lovísa Kjartansdóttir                UÍA                          44,2                 6
  8. Fanney Ösp Guðjónsdóttir                UÍA                         40                    4
  Heiðrún Fjóla Pálsdóttir                                UMFN                        40                    2 Nikólína Bóel Ólafsdóttir                              UÍA                31,25               2

2.umferð í meistaramótaröð Glímusambands Íslands fór fram á Reyðarfirði 11.nóvember 2017 .

2.umferð í meistaramótaröð GLÍ 2017-2018

 

2.umferð í meistaramótaröð Glímusambands Íslands fór fram á Reyðarfirði  11.nóvember 2017 . Mótsstjóri var Þóroddur Helgason og gekk mótið vel í alla staði.   Unglingar kvenna +70  kg               Félag              1   2   3   4   5             Vinn.
  1. Jana Lind Ellertsdóttir HSK x   1   1   1   1             4
  2. Kristín Embla Guðjónsdóttir UÍA 0   x   ½  1   1             2,5+1
  3. Marta Lovísa Kjartansdóttir UÍA 0   ½  x   1   1             2,5+0
  4. Bylgja Rún Ólafsdóttir UÍA                0   0   0   x   1             1
  5. Fanney Ösp Guðjónsdóttir UÍA 0   0   0   0   x             0
  Konur +70 kg                                              Félag              1   1   2   2                   Vinn.
  1. Margrét Rún Rúnarsdóttir Herði x   x   1   1                  2
  2. Fanney Ösp Guðjónsdóttir UÍA 0   0   x   x                  0
  Glímustjóri:  Þóroddur Helgason Ritari:  Kjartan Glúmur Kjartansson Tímavörður:  Ketill Hallgrímsson Yfirdómari:   Atli Már Sigmarsson Meðdómarar:  Stefán Geirsson og  Ólafur Oddur Sigurðsson   Karlar  +90 kg                                  Félag              1   1   2   2                  Vinn.
  1. Ásmundur H. Ásmundsson UÍA                x   x   1   1                  2
  2. Hjalti Þ. Ásmundsson UÍA                0   0   x   x                  0
  Konur opinn flokkur                       Félag               1   2   3   4   5             Vinn.
  1. Kristín Embla Guðjónsdóttir UÍA x   1   ½  ½  1             3
  2. Marta Lovísa Kjartansdóttir UÍA 0   x   1   ½  1              2,5
  3. Bylgja Rún Ólafsdóttir UÍA                ½  0   x   ½  1             2
  4. Jana Lind Ellertsdóttir HSK ½  ½  ½  x   0             1,5
  5. Margrét Rún Rúnarsdóttir Herði 0   0   0   1   x             1
  Karlar opinn flokkur                       Félag               1   1   2   2                   Vinn.
  1. Ásmundur H. Ásmundsson UÍA                x   x   0   1                  1+1
  2. Hjalti Þ. Ásmundsson UÍA                1   0   x   x                  1+0
  Glímustjóri:  Þóroddur Helgason Ritari:  Kjartan Glúmur Kjartansson Tímavörður:  Ketill Hallgrímsson Yfirdómari:   Stefán Geirsson Meðdómarar:  Atli Már Sigmarsson og  Ólafur Oddur Sigurðsson

Íslandsmeistaramót 15 ára og yngri

Íslandsmeistaramót 15 ára og yngri

 

Íslandsmeistaramót 15 ára og yngri fór fram á Hvolsvelli 28.október 2017. Ágæt þátttaka var í mótinu og skemmtu krakkarnir sér vel í glímunni.

Mótsstjóri var Ólafur Oddur Sigurðsson.e

  Stúlkur  10 ára                                 Félag              1   2   3   4                   Vinn.
  1. Arna Daníelsdóttir (gestur 9ára) HSK (L)         x   1   1   1                  3
  2. Jasmin Hall Valdimarsdóttir GFD             0   x   1   1                  2
  3. Elín Kristín Ellertsdóttir    HSK (D) 0   0   x   1                  1
  4. Birna Mjöll Björnsdóttir HSK (D) 0   0   0   x                  0
  Stúlkur  11 ára                                  Félag              1   2   3   4   5   6        Vinn.
  1. Hanna Birna Hafsteinsdóttir HSK (D) x   1   1   1   1   1        5
  2. Jóhanna Vigdís Pálmadóttir GFD             0   x   1   1   1   1        4
  3. Dagný Sara Viðarsdóttir GFD             0   0   x   ½  1   1        2,5
  4. Guðrún Margrét Sveinsdóttir HSK (D) 0   0   ½  x   ½  1        2
  5. Emilía Rós Eyvindsd. HSK (D) 0   0   0   ½  x   1        1,5
  6. Dagný Þóra Arnarsdóttir GFD 0   0   0   0   0   x        0
  Stúlkur  12 ára                                 Félag              1   1   2   2                   Vinn.
  1. Svanhvít Stella Þorvaldsd HSK (D)        x   x   1   1                  2
  2. Sara Rosida  Guðmundsdóttir HSK ( L) 0   0   x   x                  0
  Stúlkur  13 ára                                 Félag              1   2   3                        Vinn.
  1. María Sif Indriðad. HSK (D)        x   ½  1                       1,5
  2. Thelma Rún Jóhannsdóttir HSK ( L) ½  x   ½                      1
  3. Aldís Freyja Kristjánsdóttir            HSK (G) 0 ½  x                       0,5
  Glímustjóri og ritari: Margrét Rún Rúnarsdóttir Tímavörður:  Sigurður Óli Rúnarsson Yfirdómari:  Sigurjón Leifsson Meðdómarar:  Ólafur Oddur Sigurðsson og Hörður Gunnarsson   Stúlkur  15 ára                                 Félag              1   2   3                        Vinn.
  1. Marta Lovísa Kjartansdóttir UÍA             x   1   1                       2
  2. Fanney Ösp Guðjónsdóttir UÍA             0   x   1                       1
  3. Birgitta Saga Jónasdóttir HSK (D)        0   0   x                       0
  Strákar  10-11 ára                            Félag              1   2   3   4   5             Vinn.
  1. Rúnar Þorvaldsson    HSK (D) x   1   1   1   1             4
  2. Tómas Indriðason HSK (D) 0   x   1   0   1             2+2 3. Ragnar Dagur Hjaltason                HSK (BISK)  0   0   x   1   1             2+1
  3. Kjartan Helgason HSK (BISK) 0   1   0   x   1             2+0
  4. Magnús Þór Daníelsson HSK (L) 0   0   0   0   x
        Strákar  12 ára                                 Félag              1   1   2   2                   Vinn.
  1. Jóhannes Pálsson UMFN             x   x   1   1                   2
  2. Ísak Guðnason HSK (D)  0   0   x   x                  0
  Strákar  13 ára                                 Félag              1   1   2   2                   Vinn. 
  1. Sindri Sigurjónsson HSK (D)         x   x   1   1                  2
  2. Gabríel Ægir Vignisson UMFN             0   0   x   x                  0
    Strákar  14 ára                                 Félag              1   2   3   4                   Vinn.
  1. Kjartan Mar Ketilsson UÍA             x   1   1   1                  3
  2. Gunnar Örn Guðmundsson UMFN                        0   x   1   1                  2
  3. Daníel Dagur Árnason UMFN             0   0   x   1                  1
  4. Jóel Helgi Reynisson UMFN             0   0   0   x                  0
  Strákar  15 ára                                 Félag               1   1   2   2                  Vinn.
  1. Kristján Bjarni Indriðason HSK (D) x   x   1   1                  2 2. Aron Sigurjónsson                         HSK (D)         0   0   x   x                  0
  Glímustjóri og ritari:  Stefán Geirsson Tímavörður og Yfirdómari:  Kjartan Lárusson Meðdómarar:  Garðar Erlendsson og Þorvaldur Þorsteinsson

1.umferð í meistaramótaröð Glímusambands Íslands fór fram á Hvolsvelli 28.október 2017 .

1.umferð í meistaramótaröð Glímusambands Íslands fór fram á Hvolsvelli 28.október 2017 . Mótsstjóri var Ólafur Oddur Sigurðsson og gekk mótið vel í alla staði.   Unglingar - 80 kg                             Félag              1   1   2   2                   Vinn.
  1. Jón Gunnþór Þorsteinsson HSK             x   x   1   1                  2
  2. Kári Ragúels Víðisson UMFN             0   0   x   x                  0
    Unglingar kvenna +70  kg               Félag              1   2   3   4                  Vinn.
  1. Jana Lind Ellertsdóttir HSK             x   1   1   1                  3
  2. Kristín Embla Guðjónsdóttir UÍA             0   x   ½  1                  1,5+1
  3. Marta Lovísa Kjartansdóttir UÍA             0   ½  x   1                  1,5+0
  4. Fanney Ösp Guðjónsdóttir UÍA             0   0   0   x                  0
  Konur +70 kg                                              Félag              1   2   3                        Vinn.
  1. Margrét Rún Rúnarsdóttir Herði             x   1   1                       2
  2. Fanney Ösp Guðjónsdóttir UÍA             0   x   1                       1
  3. Heiðrún Fjóla Pálsdóttir UMFN             0   0   x                       0
  Karlar  +90 kg                                  Félag              1   1   2   2                  Vinn.
  1. Einar Eyþórsson Mývetningi x   x   1   1                   2
  2. Sigurður Óli Rúnarsson Herði             0   0   x   x                  0
  Glímustjóri og ritari:  Kristinn Guðnason Tímavörður:    Ólafur Oddur Sigurðsson Yfirdómari: Sigurjón Leifsson Meðdómarar:  Kjartan Lárusson og  Ólafur Oddur Sigurðsson     Konur opinn flokkur                       Félag               1   2   3   4   5             Vinn.
  1. Jana Lind Ellertsdóttir HSK             x   1   1   1   1             4
  2. Margrét Rún Rúnarsdóttir Herði             0   x   1   1   1             3
  3. Kristín Embla Guðjónsdóttir UÍA             0   0   x   ½  1             1,5
  4. Marta Lovísa Kjartansdóttir UÍA             0   0   ½  x   ½            1
  5. Heiðrún Fjóla Pálsdóttir UMFN             0   0   0   ½  x             0,5
  Karlar opinn flokkur                       Félag               1   2   3                        Vinn.
  1. Einar Eyþórsson Mývetningi x   1   1                       2
  2. Sigurður Óli Rúnarsson Herði             0   x   1                       1
  3. Jón Gunnþór Þorsteinsson HSK             0   0   x                       0
  Glímustjóri og ritari:  Kristinn Guðnason Tímavörður:  Ólafur Oddur Sigurðsson Yfirdómari:   Kjartan Lárusson Meðdómarar:  Sigurjón Leifsson og  Ólafur Oddur Sigurðsson

Meistaramót Íslands 15 ára og yngri

Meistaramót Íslands 15 ára og yngri fer fram næstkomandi laugardag á Hvolsvelli og hefst kl 13:00 Skráning   Stúlkur 10 ára: Jasmin Hall Valdimarsdóttir              GFD Embla Björgvinsdóttir                       GFD Kristey Björgvinsdóttir                      GFD Birna Mjöll Björnsdóttir                    HSK (D) Elín Kristín Ellertsdóttir                    HSK (D) Arna Daníelsdóttir     (gestur  9ára)   HSK (L)   11 ára: Dagný Þóra Arnarsdóttir                   GFD Dagný Sara Viðarsdóttir                    GFD Guðrún Margrét Sveinsdóttir            HSK (D) Emilía Rós Eyvindsd.                                    HSK (D) Hanna Birna Hafsteinsdóttir             HSK (D)   12 ára Þorbjörg Skarphéðinsdóttir                HSK ( G ) Sara Rosida  Guðmundsdóttir           HSK ( L) Svanhvít Stella Þorvaldsd                 HSK  (D)   13 ára Aldís Freyja Kristjánsdóttir               HSK (G) Thelma Rún Jóhannsdóttir                 HSK ( L ) María Sif Indriðad.                            HSK  (D)   14 ára Oddný Benónýsd.                             HSK  (D)   15 ára Fanney Ösp Guðjónsdóttir                UÍA Marta Lovísa Kjartansdóttir              UÍA Birgitta Saga Jónasdóttir                   HSK  (D)                                     Strákar 10 ára Magnús Þór Daníelsson                     HSK (L)  
  1. ára piltar
Ragnar Dagur Hjaltason                    HSK (BISK) Fróði Larsen                                       HSK (BISK) Kjartan Helgason                               HSK (BISK) Tómas Indriðason                              HSK (D) Rúnar Þorvaldsson                             HSK (D) Bjarni Þorvaldsson                             HSK (D)  
  1. ára
Jóhannes Pálsson                               UMFN Pétur Stefán Glascorsson                   HSK (D) Ísak Guðnason                                   HSK (D) Teitur Snær Vignisson                       HSK (D)   13 ára Birkir Ingi Óskarsson                         UÍA Sindri Sigurjónsson                            HSK (D) Veigar Páll Karelsson                        HSK (D)  
  1. ára
Jónas Þórir Þrastason                         UÍA Kjartan Mar Ketilsson                       UÍA Gunnar Örn Guðmundsson               UMFN Jóel Helgi Reynisson                         UMFN Daníel Dagur Árnason                       UMFN Þorsteinn Guðnason                           HSK (D) Einar Þór Sigurjónsson                      HSK (D) 15 ára Kristján Bjarni Indriðason                 HSK (D) Aron Sigurjónsson                             HSK (D)

Skráning í 1.umferð meistaramótaraðarinnar

Skráning í 1.umferð meistaramótaraðarinnar sem fer fram næstkomandi laugardag 28. okt kl 10 á Hvolsvelli . Skráning Unglingar karla Jón Gunnþór Þorsteinsson                 HSK Kári Ragúels Víðisson                       UMFN   Karlar  + 90 kg Ásmundur Hálfdán Ásmundsson      UÍA Einar Eyþórsson                                 Mývetningi Sigurður Óli Rúnarsson                     Herði   Opinn flokkur karla Ásmundur Hálfdán Ásmundsson      UÍA Einar Eyþórsson                                 Mývetningi Sigurður Óli Rúnarsson                     Herði Kári Ragúels Víðisson                       UMFN Jón Gunnþór Þorsteinsson                 HSK   Unglingar kvenna  + 70 kg Kristín Embla Guðjónsdóttir             UÍA Fanney Ösp Guðjónsdóttir                UÍA Marta Lovísa Kjartansdóttir              UÍA   Unglingar kvenna -70 kg Heiðrún Fjóla Pálsdóttir                    UMFN Jana Lind Ellertsdóttir                       HSK   Konur +70 kg Margrét Rún Rúnarsdóttir                 Herði Fanney Ösp Guðjónsdóttir                UÍA   Konur opinn Margrét Rún Rúnarsdóttir                 Herði Kristín Embla Guðjónsdóttir             UÍA Marta Lovísa Kjartansdóttir              UÍA Heiðrún Fjóla Pálsdóttir                    UMFN Jana Lind Ellertsdóttir                       HSK

Mótaskrá tímabilið 2017-2018

Mótaskrá tímabilið 2017-2018   28.okt Hvolsvöllur Mótaröð GLÍ 1.umferð kl 10:00 Íslandsmót 15 ára og yngri kl 13:00  
  1. nóvember Reyðarfjörður
Mótaröð GLÍ 2. Umferð kl 12:00  
  1. jan landsliðsæfingar í glímu Njarðvík 20:30-22:00
12.jan Reykjavík Bikarglíma Íslands kl 19:00          Kennaraháskólinn
  1. jan Reykjavík Íslandsmeistaramót í backhold
  24.feb Lokaumferð í mótaröð GLÍ kl 12:00 Kennaraháskólinn 24.feb Kl 17 Glímuþing í Reykjavík   10 mars Grunnskólamót Íslands  Reykjavík  14-17  Skellur   24.mars Íslandsglíman Reykjavík kl 13:00  Kennaraháskólinn

Unglingalandsmót Ungmennafélags Íslands 2017

Unglingalandsmót Ungmennafélags Íslands 2017   Unglingalandsmót UMFÍ fór fram á Egilsstöðum um verslunarmannahelginna í ágætis veðri. Keppnin fór fram á grasvelli við Vilhjálmsvöll og tókst með miklum ágætum. Sérgreinastjóri var Guðjón Magnússon.   Stúlkur 11 – 12 ára Nafn                                      Félag              1   2   3   4   5   6   7               Vinningar
  1. Þorbjörg Skarphéðinsdótti HSK x  1   1   1   1   1   1               6
  2. Ásdís Iða Hinriksdóttir ÚÍA 0   x   1   1   0   1   1               4+1
  3. Freydís Lilja ÞormóðsdóttirÚÍA 0  0   x   1   1   1   1               4+0
4.-5. Jóhanna V. Pálmadóttir UDN               0   0   0   x   1   1   1               3 4.-5. Kristey Bríet Baldursd. UÍA                0   1   0   0   x   1   1               3
  1. Guðrún Inga Gunnarsdóttir ÍBH 0   0   0   0   0   x   1               1
  2. Rakel Eva Veigsdóttir ÍBH 0   0   0   0   0   0   x               0
  Glímustjóri: Guðjón Magnússon Yfirdómari: Eva Dögg Jóhannsdóttir Meðdómari: Bylgja Rún Ólafsdóttir Ritari: Kristborg Bóel Steindórsdóttir Tímavörður: Erla Björg Jónsdóttir     Stúlkur 13 – 14 ára Nafn                                      Félag              1   2   3   4                  Vinningar
  1. Sóllilja Róbertsdóttir ÍBR x   1   1   1                  3
  2. Þóra Björg Yngavadóttir HSK 0   x   1   1                  2
  3. Natalía Sól Jónsdóttir ? 0   0   x   1                  1
  4. Brynja Líf Jónsdóttir HSK 0   0   0   x                   0
    Glímstjóri: Guðjón Magnússon Yfirdómari: Eva Dögg Jóhansdóttir Meðdómari: Bylgja Rún Ólafsdóttir Ritari: Kristborg Bóel Steindórsdóttir Tímavörður: Erla B. Jónsdóttir   Stúlkur 15 – 16 ára Nafn                                      Félag              1   1   2   2                  Vinningar Elín Björg Símonardóttir       ÍBH                1   1   x   x                  2 Freydís Ó. Kristándsdóttir     USAH            0   0   x   x                  0   Glímstjóri: Guðjón Magnússon Yfirdómari: Eva Dögg Jóhansdóttir Meðdómari: Bylgja Rún Ólafsdóttir Ritari: Kristborg Bóel Steindórsdóttir Tímavörður: Erla B. Jónsdóttir   Stúlkur 17-18 ára Nafn                                      Félag              1   1   2   2                  Vinningar Laufey Ósk Jónsdóttir                       HSK                x   x   1   1                  2 Rakel Ósk Jóhannsdóttir        HSÞ                0   0   x   x                  0   Glímustjóri: Guðjón Magnússon Yfirdómari: Eva Dögg Jóhannsdóttir Ritari: Kristborg Bóel Tímavörður: Erla Björg Jónsdóttir   Strákar 11 – 12 ára Nafn                                      Félag              1   2   3   4   5   6                    Vinningar
  1. Þór Sigurjónsson ÚÍA x   ½  1   1   1   1                    4,5+1
  2. Hákon Gunnarsson USVS ½  x   1   1   1   1                    4,5+0
  3. Olgeri O. Engilbertsson HSK             0   0   x   1   1   1                    3
  4. Kjartan Helgason HSK 0   0   0   x   1   1                    2
5.-6. Ragnar D. Hjaltason      HSK               0   0   0   0   x   ½                   0,5 5.-6. Þórbergur E. Yngvason HSK               0   0   0   0   ½  x                    0,5   Glímustjóri: Guðjón Magnússon Yfirdómari: Eva Dögg Jóhannsdóttir Ritari: Ásmundur Ásmundsson Tímavörður: Erla B. Jónsdóttir   Strákar 13 – 14 ára A – riðill Nafn                                      Félag              1   2   3   4   5                          Vinningar
  1. Jökul Gíslason ? x   1   1   1   1                         4
  2. Óskar Aron Stefánsson UMSS 0   x   1   1   1                         3
  3. Óskar Hákonarson UMSK 0   0   x   1   ½                        1,5
  4. Andri Dagur Harðarson Breiðabl. 0   0   0   x   1                         1
  5. Börkur Darri Hafsteinsson Breiðabl. 0 0   ½   0   x                        0,5
  B – Riðill Nafn                                      Félag              1   2   3   4   5                          Vinningar
  1. Sigurður S. Á. Sigurjóns. HSK x   1   1   1   1                          4
  2. Sigurbjörn Ágúst Kjartans. HSH 0   x   1   1   ½                        2,5
  3. Össur Haraldsson UMSK 0   0   x   ½  1                         1,5
4.-5. Rúnar Ingi Eysteinsson  UMSK                        0   0   ½  x   ½                         1 4.-5. Sverrir Hákonarson        UMSK                        0   ½  0   ½   x                        1   Úrslit Nafn                                      Félag              1   2   3   4                               Vinningar
  1. Sigurður S. Á. Sigurjóns. HSK x   1   1   1                              3
  2. Jökull Gíslason ? 0   x   1   1                              2
  3. Óskar Aron Stefánsson UMSK 0   0   x   1                              1
  4. Sigurbjörn Ágúst Kjartans. HSH 0   0   0   x                              0
    Glímustjóri: Guðjón Magnússon Yfirdómari: Eva Dögg Jóhannsdóttir Meðdómari: Ásmundur Ásmundsson Ritari: Kristborg Bóel Steindórsdóttir Tímavörður: Erla B. Jónsdóttir

Glímt fyrir japanska sjónvarpsstöð

Glímt fyrir japanska sjónvarpsstöð
18.maí síðastliðinn sýndu þeir Bjarni Darri Sigfússon og Gunnar Gústav Logason glímu fyrir japanska sjónvarpsstöð á Þingvöllum.   Óhætt er að segja að glíman hafi komið japönunum mikið á óvart og þeir Bjarni og Gunnar létu sig ekki muna um að glíma berir að ofan eins og sannir víkingar.DSC_7214DSC_7215

Glímukynning á íþróttadegi Laugalækjarskóla

Glímukynning á íþróttadegi Laugalækjarskóla
2. júní var haldin  glímukynning á íþróttadegi Laugalækjarskóla . Þar mættu um 100 krakkar á aldrinum 13 til 16 ára, og var áhuginn mikill á þjóðaríþróttinni hjá hópnum. Margrét Rún Rúnarsdóttir sá um kynninguna og létu ungmennin rigninguna ekki stoppa sig, og glímdu af miklu kappi.18871596_10211523055744357_1085191123_n18870958_10211523055904361_1335855022_n